NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả

South Korea University Championship
02-25 12:30
Catholic Kwandong University  logo
Catholic Kwandong University 0
Korea Republic University  logo
Korea Republic University 3
CHN HK Division 3
02-25 12:30
St. Joseph's FC  logo
St. Joseph's FC 3
Double Flower  logo
Double Flower 3
CHN HK Division 3
02-25 12:30
Orion FC  logo
Orion FC 2
Sui Tung  logo
Sui Tung 1
CHN HK Division 3
02-25 12:30
Ornament FC  logo
Ornament FC 1
Gospel Friends FC  logo
Gospel Friends FC 1
CHN HK Division 3
02-25 12:30
Fukien  logo
Fukien 0
Tsun Tat Kwok Keung  logo
Tsun Tat Kwok Keung 2
CHN HK Division 3
02-25 12:30
Tuen Mun FC  logo
Tuen Mun FC 0
Supreme FC  logo
Supreme FC 7
CHN HK Division 3
02-25 12:30
Konter  logo
Konter 2
Islands District FT  logo
Islands District FT 2
CHN HK Second Division
02-25 12:15
Lucky Mile FC  logo
Lucky Mile FC 2
Kwong Wah AA  logo
Kwong Wah AA 0
AUS QLD Women's League
02-25 12:00
Sunshine Coast Wanderers(w)  logo
Sunshine Coast Wanderers(w) 1
Brisbane City (w)  logo
Brisbane City (w) 8
GIẢI HẠNG NHÌ NHẬT BẢN
02-25 12:00
Tokushima Vortis  logo
Tokushima Vortis 1
Ventforet Kofu  logo
Ventforet Kofu 5
GIẢI HẠNG NHÌ NHẬT BẢN
02-25 12:00
Oita Trinita  logo
Oita Trinita 1
Vegalta Sendai  logo
Vegalta Sendai 1
GIẢI HẠNG NHÌ NHẬT BẢN
02-25 12:00
Thespa Gunma  logo
Thespa Gunma 1
Kagoshima United  logo
Kagoshima United 1
GIẢI HẠNG NHÌ NHẬT BẢN
02-25 11:00
Fagiano Okayama  logo
Fagiano Okayama 3
Tochigi SC  logo
Tochigi SC 0
GIẢI HẠNG NHÌ NHẬT BẢN
02-25 11:00
Roasso Kumamoto  logo
Roasso Kumamoto 1
Shimizu S-Pulse  logo
Shimizu S-Pulse 2
GIẢI HẠNG NHÌ NHẬT BẢN
02-25 11:00
JEF United Ichihara Chiba  logo
JEF United Ichihara Chiba 2
Montedio Yamagata  logo
Montedio Yamagata 3
GIẢI HẠNG NHÌ NHẬT BẢN
02-25 10:50
Ehime FC  logo
Ehime FC 1
Blaublitz Akita  logo
Blaublitz Akita 0
JPN J3
02-25 12:00
Yokohama SCC  logo
Yokohama SCC 1
Kataller Toyama  logo
Kataller Toyama 1
JPN J3
02-25 12:00
Tegevajaro Miyazaki  logo
Tegevajaro Miyazaki 1
Matsumoto Yamaga FC  logo
Matsumoto Yamaga FC 2
JPN J3
02-25 12:00
Kamatamare Sanuki  logo
Kamatamare Sanuki 1
Iwate Grulla Morioka  logo
Iwate Grulla Morioka 1
JPN J3
02-25 12:00
Azul Claro Numazu  logo
Azul Claro Numazu 3
Zweigen Kanazawa FC  logo
Zweigen Kanazawa FC 0
JPN J3
02-25 11:00
Imabari FC  logo
Imabari FC 1
Gainare Tottori  logo
Gainare Tottori 0
GIẢI VĐQG MIỀN BẮC AUSTRALIA
02-25 12:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers  logo
A.P.I.A. Leichhardt Tigers 3
Central Coast Mariners (Youth)  logo
Central Coast Mariners (Youth) 1
GIẢI VĐQG MIỀN BẮC AUSTRALIA
02-25 11:00
Sydney United 58 FC  logo
Sydney United 58 FC 1
Wollongong Wolves  logo
Wollongong Wolves 2
GIẢI VĐQG MIỀN BẮC AUSTRALIA
02-25 11:00
Rockdale City Suns  logo
Rockdale City Suns 2
Marconi Stallions  logo
Marconi Stallions 2
GIẢI VĐQG NHẬT BẢN
02-25 12:00
Tokyo Verdy  logo
Tokyo Verdy 1
Yokohama F. Marinos  logo
Yokohama F. Marinos 2
GIẢI VĐQG NHẬT BẢN
02-25 12:00
Kashiwa Reysol  logo
Kashiwa Reysol 1
Kyoto Sanga  logo
Kyoto Sanga 1
IND Santosh Trophy
02-25 11:30
Services  logo
Services 1
Goa FT  logo
Goa FT 2
AUS-S Reserve League
02-25 11:15
White City FK Beograd Reserves  logo
White City FK Beograd Reserves 0
North Eastern MetroStars Reserve  logo
North Eastern MetroStars Reserve 4
Mỹ MLS
02-25 10:40
Portland Timbers  logo
Portland Timbers 4
Colorado Rapids  logo
Colorado Rapids 1
Mỹ MLS
02-25 08:30
St. Louis City SC  logo
St. Louis City SC 1
Real Salt Lake  logo
Real Salt Lake 1
Mỹ MLS
02-25 08:30
Houston Dynamo  logo
Houston Dynamo 1
FC Kansas City  logo
FC Kansas City 1
Mỹ MLS
02-25 08:30
FC Dallas  logo
FC Dallas 2
San Jose Earthquakes  logo
San Jose Earthquakes 1
Mỹ MLS
02-25 08:30
Austin FC  logo
Austin FC 1
Minnesota United FC  logo
Minnesota United FC 2
Aus NPL U23
02-25 10:30
St Albans Saints U23  logo
St Albans Saints U23 3
Dandenong City U23  logo
Dandenong City U23 4
Aus NPL U23
02-25 09:00
Oakleigh Cannons U23  logo
Oakleigh Cannons U23 3
Altona Magic U23  logo
Altona Magic U23 2
AUS NSW-N Premier League
02-25 10:30
Charleston City Blues  logo
Charleston City Blues 2
New Lambton FC  logo
New Lambton FC 1
CNCF GWC
02-25 10:15
Colombia(w)  logo
Colombia(w) 0
Brazil Women  logo
Brazil Women 1
MEX Liga MX
02-25 10:10
Club America  logo
Club America 1
Cruz Azul  logo
Cruz Azul 0
FIJ National League
02-25 10:00
Nadi FC  logo
Nadi FC 4
Nasinu FC  logo
Nasinu FC 2
FIJ National League
02-25 10:00
Suva FC  logo
Suva FC 2
Rewa FC  logo
Rewa FC 2
FIJ National League
02-25 10:00
Lautoka  logo
Lautoka 1
Navua FC  logo
Navua FC 1
FIJ National League
02-25 10:00
Ba  logo
Ba 1
Tailevu Naitasiri  logo
Tailevu Naitasiri 1
FIJ National League
02-25 08:30
Labasa FC  logo
Labasa FC 2
Nadroga FC  logo
Nadroga FC 2
AUS NSW-N U20
02-25 09:00
Rockdale City Suns U20  logo
Rockdale City Suns U20 1
Marconi Stallions U20  logo
Marconi Stallions U20 3
AUS NSW-N Reserves League
02-25 08:30
Charlestown Azzurri Reserves  logo
Charlestown Azzurri Reserves 1
New Lambton FC Reserves  logo
New Lambton FC Reserves 3
PAN LPF
02-25 08:30
CD Universitario  logo
CD Universitario 1
Costa Del Este  logo
Costa Del Este 3
SLV Primera Division
02-25 08:30
CD FAS  logo
CD FAS 1
Fuerte San Francisco  logo
Fuerte San Francisco 0
CRC Primera Division
02-25 08:30
AD San Carlos  logo
AD San Carlos 1
Puntarenas  logo
Puntarenas 1
Categoría Primera A
02-25 08:20
Patriotas FC  logo
Patriotas FC 1
Millonarios  logo
Millonarios 0
Guatemala Division 4
02-25 08:10
CSD Amatitlan  logo
CSD Amatitlan 0
AFF Guatemala  logo
AFF Guatemala 2