NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 10/30

PER Torneo De Reserva
10-30 22:30
Universitario de Deportes Reserves  logo
Universitario de Deportes Reserves 1
Alianza Lima Reserves  logo
Alianza Lima Reserves 1
PER Torneo De Reserva
10-30 22:30
Cesar Vallejo Reserves  logo
Cesar Vallejo Reserves 2
Sport Huancayo Reserves  logo
Sport Huancayo Reserves 1
PER Torneo De Reserva
10-30 22:30
Sport Boys Reserves  logo
Sport Boys Reserves 3
Deportivo Municipal Reserves  logo
Deportivo Municipal Reserves 2
ICPD Premier Division
10-30 22:30
SOL FC Abobo  logo
SOL FC Abobo 1
Sporting Gagnoa  logo
Sporting Gagnoa 1
ICPD Premier Division
10-30 22:30
CO Korhogo  logo
CO Korhogo 1
ASI Abengourou  logo
ASI Abengourou 0
GIẢI VĐQG ROMANIA
10-30 22:30
Botosani  logo
Botosani 0
Universitaea Cluj  logo
Universitaea Cluj 3
NOR 2.Divisjon
10-30 22:30
Brattvag  logo
Brattvag 3
Valerenga B  logo
Valerenga B 2
NOR 2.Divisjon
10-30 22:30
Brann 2  logo
Brann 2 0
Strommen  logo
Strommen 1
NOR 2.Divisjon
10-30 22:00
Junkeren  logo
Junkeren 1
Stromsgodset B  logo
Stromsgodset B 3
CAF Women's Olympic qualification
10-30 22:00
Zambia(w)  logo
Zambia(w) 0
Mali (w)  logo
Mali (w) 0
CAF Women's Olympic qualification
10-30 20:00
South Africa(w)  logo
South Africa(w) 2
DR Congo (w)  logo
DR Congo (w) 0
URU Cup
10-30 22:00
Miramar FC  logo
Miramar FC 0
Montevideo Wanderers FC  logo
Montevideo Wanderers FC 0
QAT Second Division
10-30 22:00
Al Kharaitiyat  logo
Al Kharaitiyat 2
Al Wabb  logo
Al Wabb 0
QAT Second Division
10-30 22:00
Al Bidda SC  logo
Al Bidda SC 0
Al Khor SC  logo
Al Khor SC 2
AZE Premier League
10-30 22:00
Araz Nakhchivan  logo
Araz Nakhchivan 2
Qarabag  logo
Qarabag 1
KSA Division 1
10-30 22:00
Al Arabi  logo
Al Arabi 1
Al-Adalah  logo
Al-Adalah 2
ARM Premier League
10-30 22:00
Urartu  logo
Urartu 2
Shirak  logo
Shirak 2
ARM Premier League
10-30 20:00
FC Noah  logo
FC Noah 4
Alashkert  logo
Alashkert 2
SWE U21 Allsvenskan
10-30 22:00
Kalmar U21  logo
Kalmar U21 2
Osters U21  logo
Osters U21 1
KSA Kings Cup
10-30 21:45
Al Khaleej Club  logo
Al Khaleej Club 1
Damac  logo
Damac 1
INT FRL
10-30 21:00
Argentina U19(w)  logo
Argentina U19(w) 1
Russia (w) U19  logo
Russia (w) U19 7
INT FRL
10-30 19:30
Portugal U17  logo
Portugal U17 3
Netherlands U17  logo
Netherlands U17 1
INT FRL
10-30 19:30
Cyprus U17  logo
Cyprus U17 1
Poland U17  logo
Poland U17 0
EGY Premier League
10-30 21:00
El Daklyeh  logo
El Daklyeh 0
Ismaily  logo
Ismaily 0
JOR Division 1
10-30 21:00
Al Jazeera  logo
Al Jazeera 4
Al Hashemeya  logo
Al Hashemeya 0
JOR Division 1
10-30 20:00
Al Arabi  logo
Al Arabi 2
Umm Al Qotain  logo
Umm Al Qotain 0
ENG U21 League 2
10-30 21:00
Swansea City U21  logo
Swansea City U21 5
Charlton Athletic U21  logo
Charlton Athletic U21 0
ENG U21 League 2
10-30 20:30
Millwall U21  logo
Millwall U21 1
Bournemouth AFC U21  logo
Bournemouth AFC U21 2
ENG U21 League 2
10-30 20:00
Wigan U21  logo
Wigan U21 5
Barnsley U21  logo
Barnsley U21 0
ENG U21 League 2
10-30 20:00
Queens Park Rangers U21  logo
Queens Park Rangers U21 3
Cardiff City U21  logo
Cardiff City U21 2
ITA Campionato Primavera 1
10-30 20:30
Monza U19  logo
Monza U19 2
AS Roma U19  logo
AS Roma U19 3
ROM Liga II
10-30 20:30
CSM Slatina  logo
CSM Slatina 1
FC Unirea 2004 Slobozia  logo
FC Unirea 2004 Slobozia 0
UZB Super League
10-30 20:15
Navbahor Namangan  logo
Navbahor Namangan 0
Nasaf Qarshi  logo
Nasaf Qarshi 1
UGA Premier League
10-30 20:00
Boma FC  logo
Boma FC 2
Uganda Police FC  logo
Uganda Police FC 1
MFL C
10-30 20:00
Kedah II  logo
Kedah II 0
Darul Takzim II  logo
Darul Takzim II 3
MFL C
10-30 20:00
PDRM U23  logo
PDRM U23 1
Selangor PKNS  logo
Selangor PKNS 1
MFL C
10-30 20:00
PahangU23  logo
PahangU23 0
Terengganu B  logo
Terengganu B 0
MFL C
10-30 20:00
Kuala Lumpur City U23  logo
Kuala Lumpur City U23 2
Perak II  logo
Perak II 0
SLO U19
10-30 20:00
Brinje Grosuplje U19  logo
Brinje Grosuplje U19 0
NK Maribor U20  logo
NK Maribor U20 1
TZA Premier League
10-30 20:00
Tanzania Prisons  logo
Tanzania Prisons 0
Geita Gold  logo
Geita Gold 0
TZA Premier League
10-30 20:00
JKT Tanzania  logo
JKT Tanzania 0
Dodoma Jiji FC  logo
Dodoma Jiji FC 1
RUS FNL2
10-30 20:00
Druzhba Maikop  logo
Druzhba Maikop 2
FK Astrakhan  logo
FK Astrakhan 0
UKR Cup
10-30 20:00
FC Victoria Mykolaivka  logo
FC Victoria Mykolaivka 0
FC Shakhtar Donetsk  logo
FC Shakhtar Donetsk 3
GRE Super League 2
10-30 20:00
Niki Volos  logo
Niki Volos 2
Kambaniakos  logo
Kambaniakos 0
BOS Premier League
10-30 20:00
FK Tuzla City  logo
FK Tuzla City 2
GOSK Gabela  logo
GOSK Gabela 2
2. HNL
10-30 20:00
NK Jarun  logo
NK Jarun 0
NK Zrinski Jurjevac  logo
NK Zrinski Jurjevac 1
EGY Division 2
10-30 19:30
Misr Lel Makkasa  logo
Misr Lel Makkasa 1
Nogoom El Mostakbal  logo
Nogoom El Mostakbal 1
EGY Division 2
10-30 19:30
Makadi FC  logo
Makadi FC 1
Telecom Egypt  logo
Telecom Egypt 1
EGY Division 2
10-30 19:30
Asyut Petroleum  logo
Asyut Petroleum 2
Gomhoryet Shebin  logo
Gomhoryet Shebin 0
UEFA European U19 Women's Championship
10-30 19:30
Estonia U19(w)  logo
Estonia U19(w) 0
Bosnia (w) U19  logo
Bosnia (w) U19 1