NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Lịch thi đấu 03/01

UGA Premier League
02-29 23:00
Vipers SC  logo
Vipers SC 0
Bright Stars  logo
Bright Stars 0
ETH Premier League
02-29 23:00
Dire Dawa City  logo
Dire Dawa City 0
Hambericho Durame  logo
Hambericho Durame 0
LFA First Dicision
02-29 23:00
Nimba Kwado  logo
Nimba Kwado 0
Watanga FC  logo
Watanga FC 0
UAE Pro League
02-29 23:15
Ittihad Kalba FC  logo
Ittihad Kalba FC 0
Al Bataeh  logo
Al Bataeh 0
GIẢI VĐQG ROMANIA
02-29 23:30
Petrolul Ploiesti  logo
Petrolul Ploiesti 0
CS Universitatea Craiova  logo
CS Universitatea Craiova 0
GIẢI VĐQG ROMANIA
03-01 02:00
CS Voluntari  logo
CS Voluntari 0
Fotbal Club FCSB  logo
Fotbal Club FCSB 0
IRQ Premier League
02-29 23:30
Al Talaba  logo
Al Talaba 0
Al-Hudod  logo
Al-Hudod 0
KSA Professional League
03-01 00:00
Al Nassr  logo
Al Nassr 0
Al-Hazm  logo
Al-Hazm 0
QAT Stars League
03-01 00:00
Al Markhiya  logo
Al Markhiya 0
Al-Wakra  logo
Al-Wakra 0
QAT Stars League
03-01 00:00
Al-Ahli SC (Qatar)  logo
Al-Ahli SC (Qatar) 0
Umm Salal  logo
Umm Salal 0
EGY Premier League
03-01 00:00
Smouha SC  logo
Smouha SC 0
Future FC  logo
Future FC 0
EGY Premier League
03-01 00:00
Zamalek  logo
Zamalek 0
El Daklyeh  logo
El Daklyeh 0
GUA Liga Nacional
03-01 00:00
CD Achuapa  logo
CD Achuapa 0
CD Zacapa  logo
CD Zacapa 0
ISR Cup
03-01 00:00
Hapoel Kiryat Shmona  logo
Hapoel Kiryat Shmona 0
Ironi Nir Ramat HaSharon  logo
Ironi Nir Ramat HaSharon 0
ISR Cup
03-01 01:00
Bnei Yehuda Tel Aviv  logo
Bnei Yehuda Tel Aviv 0
Hapoel Petah Tikva  logo
Hapoel Petah Tikva 0
CYP Cup
03-01 00:00
Anorthosis Famagusta FC  logo
Anorthosis Famagusta FC 0
Aris Limassol  logo
Aris Limassol 0
CYP Cup
03-01 00:00
Apollon Limassol FC  logo
Apollon Limassol FC 0
AEK Larnaca  logo
AEK Larnaca 0
NOR U19
03-01 00:30
Lillestrom U19  logo
Lillestrom U19 0
Ham Kam U19  logo
Ham Kam U19 0
TUR Cup
03-01 00:45
Galatasaray  logo
Galatasaray 0
Karagumruk  logo
Karagumruk 0
HUN Cup
03-01 01:00
Ujpest  logo
Ujpest 0
Paksi FC  logo
Paksi FC 0
ICE LC
03-01 01:40
UMF Njardvik  logo
UMF Njardvik 0
Fjolnir  logo
Fjolnir 0
ICE LC
03-01 02:00
Fylkir  logo
Fylkir 0
Throttur Reykjavik  logo
Throttur Reykjavik 0
ICE LC
03-01 02:00
Stjarnan Gardabaer  logo
Stjarnan Gardabaer 0
HK Kopavogs  logo
HK Kopavogs 0
NED KNVB Cup
03-01 02:00
Feyenoord  logo
Feyenoord 0
Groningen  logo
Groningen 0
ENG Youth FA Cup
03-01 02:00
Leeds United U18  logo
Leeds United U18 0
Liverpool U18  logo
Liverpool U18 0
BEL U21
03-01 02:15
Westerlo U21  logo
Westerlo U21 0
Lommel SK U21  logo
Lommel SK U21 0
PER Liga 1
03-01 02:15
Alianza Atletico Sullana  logo
Alianza Atletico Sullana 0
Deportivo Garcilaso  logo
Deportivo Garcilaso 0
SWI Cup
03-01 02:30
FC Sion  logo
FC Sion 0
Young Boys  logo
Young Boys 0
BEL Cup
03-01 02:45
Royal Antwerp  logo
Royal Antwerp 0
 KV Oostende  logo
KV Oostende 0
Coupe de France
03-01 02:45
Le Puy Foot 43 Auvergne  logo
Le Puy Foot 43 Auvergne 0
Stade Rennais FC  logo
Stade Rennais FC 0
CONCACAF U20 Championship
03-01 03:00
Anguilla U20  logo
Anguilla U20 0
British Virgin Islands U20  logo
British Virgin Islands U20 0
CONCACAF U20 Championship
03-01 03:00
Cuba U20  logo
Cuba U20 0
Belize U20  logo
Belize U20 0
CONCACAF U20 Championship
03-01 03:00
El Salvador U20  logo
El Salvador U20 0
Suriname U20  logo
Suriname U20 0
CONCACAF U20 Championship
03-01 03:00
Turks Caicos Islands U20  logo
Turks Caicos Islands U20 0
Guyana U20  logo
Guyana U20 0
CONCACAF U20 Championship
03-01 03:00
Barbados U20  logo
Barbados U20 0
French Saint-Martin U20  logo
French Saint-Martin U20 0
CONCACAF U20 Championship
03-01 03:00
Guatemala U20  logo
Guatemala U20 0
Aruba U20  logo
Aruba U20 0
Copa del Rey
03-01 03:30
Athletic Bilbao  logo
Athletic Bilbao 0
Atletico Madrid  logo
Atletico Madrid 0
POR Cup
03-01 03:45
SCP  logo
SCP 0
Benfica  logo
Benfica 0
HON Primera Division
03-01 04:00
Marathon  logo
Marathon 0
Sport Victoria  logo
Sport Victoria 0
HON Primera Division
03-01 05:00
CD Vida  logo
CD Vida 0
Olancho FC  logo
Olancho FC 0
Copa de la Liga Profesional
03-01 05:00
Gimnasia La Plata  logo
Gimnasia La Plata 0
Instituto de Córdoba  logo
Instituto de Córdoba 0
Copa de la Liga Profesional
03-01 07:15
CA Huracan  logo
CA Huracan 0
Rosario Central  logo
Rosario Central 0
Copa de la Liga Profesional
03-01 07:15
Independiente Rivadavia  logo
Independiente Rivadavia 0
Barracas Central  logo
Barracas Central 0
Copa Libertadores
03-01 05:00
CD El Nacional  logo
CD El Nacional 0
Sportivo Trinidense  logo
Sportivo Trinidense 0
Copa Libertadores
03-01 07:30
Colo Colo  logo
Colo Colo 0
Godoy Cruz Antonio Tomba  logo
Godoy Cruz Antonio Tomba 0
BRA Campeonato SMG
03-01 06:00
Nautico MS  logo
Nautico MS 0
AA Portuguesa  logo
AA Portuguesa 0
BRA Campeonato Paraibano
03-01 06:15
Campinense  logo
Campinense 0
Nacional de Patos PB  logo
Nacional de Patos PB 0
Categoría Primera A
03-01 06:20
Atletico Bucaramanga  logo
Atletico Bucaramanga 0
Aguilas Doradas  logo
Aguilas Doradas 0
BRA Copa Verde
03-01 06:30
Sao Raimundo/RR  logo
Sao Raimundo/RR 0
Capital TO  logo
Capital TO 0
BRA Amazonas Division 1
03-01 07:00
Amazonas FC  logo
Amazonas FC 0
Nacional(AM)  logo
Nacional(AM) 0