NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

CHN HK First Division logo

CHN HK First Division

Hiệp 1

14:30

25'

South China
South China logo
0-0
Sha Tin logo

Sha Tin

0-0
CHN HK Second Division logo

CHN HK Second Division

Hiệp 1

12:15

FT

Lucky Mile FC
Lucky Mile FC logo
2-0
Kwong Wah AA logo

Kwong Wah AA

1-0
COL Torneo BetPlay Dimayor logo

COL Torneo BetPlay Dimayor

Hiệp 1

03:30

FT

Orsomarso
Orsomarso logo
0-1
Cucuta Deportivo logo

Cucuta Deportivo

0-1
WAFF Women’s Championshi logo

WAFF Women’s Championshi

Hiệp 1

00:00

FT

Palestine (w)
Palestine (w) logo
0-4
Nepal (w) logo

Nepal (w)

0-1
BRA Campeonato Capixaba logo

BRA Campeonato Capixaba

Hiệp 1

02:00

FT

Vitoria ES
Vitoria ES logo
0-0
jaguare logo

jaguare

0-0
ARU Division Di Honor logo

ARU Division Di Honor

Hiệp 1

05:30

FT

Racing Club Aruba
Racing Club Aruba logo
0-1
SV Dakota logo

SV Dakota

0-1
MAL First Division logo

MAL First Division

Hiệp 1

23:00

FT

Pieta Hotspurs
Pieta Hotspurs logo
1-1
Marsa logo

Marsa

0-1
IND Santosh Trophy logo

IND Santosh Trophy

Hiệp 1

11:30

FT

Services
Services logo
1-2
Goa FT logo

Goa FT

0-0
TUR First League logo

TUR First League

Hiệp 1

23:00

FT

Adanaspor
Adanaspor logo
0-3
Goztepe logo

Goztepe

0-3
BRA Sergipano Division 1 logo

BRA Sergipano Division 1

Hiệp 1

02:00

FT

CS Sergipe
CS Sergipe logo
0-1
Falcon FC logo

Falcon FC

0-0
UEFA European U17 Women's Championship logo

UEFA European U17 Women's Championship

Hiệp 1

23:00

FT

Finland U17(w)
Finland U17(w) logo
2-1
Iceland (w) U17 logo

Iceland (w) U17

1-0
BRA Campeonato Baiano Division logo

BRA Campeonato Baiano Division

Hiệp 1

04:00

FT

EC Jacuipense
EC Jacuipense logo
1-2
Jacobina EC logo

Jacobina EC

0-1
NED Derde Divisie logo

NED Derde Divisie

Hiệp 1

00:00

FT

Meerssen
Meerssen logo
3-1
Barendrecht logo

Barendrecht

2-0
TZA Premier League logo

TZA Premier League

Hiệp 1

00:00

FT

KMC FC
KMC FC logo
2-2
Namungo FC logo

Namungo FC

1-0
KSA Professional League logo

KSA Professional League

Hiệp 1

00:00

FT

Al Hazem
Al Hazem logo
1-1
Al Khaleej Club logo

Al Khaleej Club

0-1
Liberian second Division logo

Liberian second Division

Hiệp 1

23:20

FT

Jubilee FC
Jubilee FC logo
3-0
Life FC logo

Life FC

1-0
IRE Premier Division logo

IRE Premier Division

Hiệp 1

02:45

FT

Sligo Rovers
Sligo Rovers logo
0-0
Derry City logo

Derry City

0-0
SAN Campionato di Calcio logo

SAN Campionato di Calcio

Hiệp 1

00:15

FT

Folgore
Folgore logo
4-1
Faetano logo

Faetano

1-1
Hiệp 1

23:00

FT

Lorient Lorient logo
0-1
Nantes logo

Nantes

0-0

23:00

FT

Jeunesse Esch Jeunesse Esch logo
3-0
Racing Union Luxemburg logo

Racing Union Luxemburg

0-0

23:00

FT

Rheindorf Altach Rheindorf Altach logo
1-2
TSV Hartberg logo

TSV Hartberg

1-0

23:00

FT

LASK Linz LASK Linz logo
0-1
Wolfsberger AC logo

Wolfsberger AC

0-1

23:00

FT

Red Bull Salzburg Red Bull Salzburg logo
7-0
Austria Lustenau logo

Austria Lustenau

4-0

23:00

FT

Al Jazira Al Jazira logo
2-3
Al Nasr Dubai logo

Al Nasr Dubai

1-1

23:00

FT

Al Sharjah Al Sharjah logo
1-0
Ittihad Kalba FC logo

Ittihad Kalba FC

1-0

23:00

FT

Chenois Chenois logo
3-2
Meyrin logo

Meyrin

1-2

23:00

FT

Echallens Echallens logo
1-1
Pully Football logo

Pully Football

0-0

23:00

FT

Ase de Chastre(w) Ase de Chastre(w) logo
0-5
Famkes Merkem Women logo

Famkes Merkem Women

0-0

23:00

FT

Fenerbahce Fenerbahce logo
2-1
Kasimpasa logo

Kasimpasa

0-0

23:00

FT

Konyaspor Konyaspor logo
2-0
Atakas Hatayspor logo

Atakas Hatayspor

0-0

23:00

FT

Grasse Grasse logo
0-0
Toulouse FC II logo

Toulouse FC II

0-0

23:00

FT

Feignies Feignies logo
3-0
Biesheim logo

Biesheim

2-0

23:00

FT

CD Guijuelo CD Guijuelo logo
1-1
Real Aviles logo

Real Aviles

1-1

23:00

FT

AD San Juan AD San Juan logo
0-0
Brea logo

Brea

0-0

23:00

FT

Adanaspor Adanaspor logo
0-3
Goztepe logo

Goztepe

0-3

23:00

FT

Concordia Concordia logo
2-1
Rotkreuz logo

Rotkreuz

1-1

23:00

FT

FC Thun U21 FC Thun U21 logo
3-3
SV Muttenz logo

SV Muttenz

3-0

23:00

FT

FC Winterthur U21 FC Winterthur U21 logo
2-1
FC Kosova Zurich logo

FC Kosova Zurich

0-0

23:00

FT

Zurich B team Zurich B team logo
1-0
FC Basel B logo

FC Basel B

1-0

23:00

FT

SE Penya Independent SE Penya Independent logo
3-0
CF La Nucia logo

CF La Nucia

1-0

23:00

FT

CD Guadalajara CD Guadalajara logo
0-2
Cacereno logo

Cacereno

0-0

23:00

FT

UD Sanse UD Sanse logo
4-0
Montijo logo

Montijo

1-0

23:00

FT

Al Shorta Al Shorta logo
2-1
Al-Kahrbaa Club logo

Al-Kahrbaa Club

1-1

23:00

FT

F.C. Nouadhibou F.C. Nouadhibou logo
0-2
Mamelodi Sundowns logo

Mamelodi Sundowns

0-1

23:00

FT

Young Africans Young Africans logo
4-0
CR Belouizdad logo

CR Belouizdad

1-0

23:00

FT

Pobla De Mafumet CF Pobla De Mafumet CF logo
0-0
CF Reus Deportiu logo

CF Reus Deportiu

0-0

23:00

FT

CRAC CRAC logo
2-1
Morrinhos FC logo

Morrinhos FC

0-1

23:00

FT

Ipora EC Ipora EC logo
1-3
Vila Nova logo

Vila Nova

0-2

23:00

FT

Grindavik Grindavik logo
1-0
Vestri logo

Vestri

1-0

23:00

FT

Vaasa VPS Vaasa VPS logo
0-1
FC Haka logo

FC Haka

0-0

23:00

FT

Al Ittihad Tripoli Al Ittihad Tripoli logo
2-0
Asaria logo

Asaria

1-0

23:00

FT

Finland U17(w) Finland U17(w) logo
2-1
Iceland (w) U17 logo

Iceland (w) U17

1-0

23:00

FT

Pieta Hotspurs Pieta Hotspurs logo
1-1
Marsa logo

Marsa

0-1

23:00

FT

Atletico Astorga Atletico Astorga logo
2-0
Ponferradina B logo

Ponferradina B

1-0

23:00

FT

Burgos Promesas Burgos Promesas logo
2-1
CD Mirandes B logo

CD Mirandes B

1-1

23:00

FT

CyD Leonesa Jupiter Leones B CyD Leonesa Jupiter Leones B logo
4-2
CD Becerril logo

CD Becerril

2-1

23:00

FT

Petrzalka(w) Petrzalka(w) logo
2-0
MFK Topolcany (w) logo

MFK Topolcany (w)

0-0

23:00

FT

Djoliba Djoliba logo
3-0
Binga logo

Binga

1-0

23:00

FT

US Bougouni US Bougouni logo
0-1
Bougouba logo

Bougouba

0-0

23:00

FT

USC Kita USC Kita logo
0-0
Monrovia Black Star logo

Monrovia Black Star

0-0

23:00

FT

Richards Bay Richards Bay logo
3-2
Polokwane City FC logo

Polokwane City FC

2-1

23:00

FT

AEL Limassol AEL Limassol logo
2-1
AE Zakakiou logo

AE Zakakiou

0-1

23:00

FT

CD Lagun Onak CD Lagun Onak logo
2-1
Leioa logo

Leioa

0-0

23:00

FT

CD Padura CD Padura logo
1-0
Anorga logo

Anorga

0-0

23:00

FT

Stadium Casablanca (W) Stadium Casablanca (W) logo
2-4
CD Fontsanta Fatjo (w) logo

CD Fontsanta Fatjo (w)

2-2

23:00

FT

Stade Reims II Stade Reims II logo
4-0
Reims Ste Anne logo

Reims Ste Anne

1-0

23:00

FT

Club Canoneros Marina Club Canoneros Marina logo
1-0
Deportivo Dongu logo

Deportivo Dongu

1-0

23:00

FT

Ceske Budejovice B Ceske Budejovice B logo
2-1
Banik Most-Sous logo

Banik Most-Sous

2-0

23:00

FT

CK United FC U20 CK United FC U20 logo
4-2
Wexford FC U20 logo

Wexford FC U20

2-2

23:10

FT

Istra 1961 Pula Istra 1961 Pula logo
2-1
Rudes logo

Rudes

1-1

23:15

FT

SE AEM B (W) SE AEM B (W) logo
0-0
Igualada (w) logo

Igualada (w)

0-0

23:20

FT

Jubilee FC Jubilee FC logo
3-0
Life FC logo

Life FC

1-0

23:30

FT

Lech Poznan Lech Poznan logo
0-0
Slask Wroclaw logo

Slask Wroclaw

0-0

23:30

FT

DVSC DVSC logo
1-0
Puskas Akademia FC logo

Puskas Akademia FC

0-0

23:30

FT

Motor Lublin Motor Lublin logo
1-0
LKS Nieciecza logo

LKS Nieciecza

0-0

23:30

FT

Hapoel Hadera Hapoel Hadera logo
1-1
Hapoel Jerusalem logo

Hapoel Jerusalem

1-1

23:30

FT

NK Aluminij NK Aluminij logo
0-4
NK Olimpija Ljubljana logo

NK Olimpija Ljubljana

0-3

23:30

FT

RAEC Mons(w) RAEC Mons(w) logo
1-3
Standard Liege B (w) logo

Standard Liege B (w)

1-0

23:30

FT

Arenas Club de Getxo Arenas Club de Getxo logo
0-0
SD Gernika logo

SD Gernika

0-0

23:30

FT

Kriens Kriens logo
0-4
SC Cham logo

SC Cham

0-1

23:30

FT

Samger  Samger logo
1-2
Team Rhino FC logo

Team Rhino FC

1-2

23:30

FT

WAA Banjul WAA Banjul logo
1-0
Banjul United logo

Banjul United

1-0

23:30

FT

CD Union Sur Yaiza CD Union Sur Yaiza logo
4-0
CD Santa Ursula logo

CD Santa Ursula

0-0

23:30

FT

Samanod Samanod logo
1-0
SD Laredo logo

SD Laredo

0-0

23:30

FT

Ceuta B Ceuta B logo
3-0
AD Cartaya logo

AD Cartaya

1-0

23:30

FT

UD Collerense UD Collerense logo
4-0
Inter Manacor logo

Inter Manacor

1-0

23:30

FT

AS Dakar Sacre Coeur AS Dakar Sacre Coeur logo
0-1
SONACOS logo

SONACOS

0-1

23:30

FT

Diambars Diambars logo
1-1
US Goree logo

US Goree

1-1

23:30

FT

Jamono Fatick Jamono Fatick logo
1-2
Teungueth FC logo

Teungueth FC

0-0

23:30

FT

Cultural de Durango Cultural de Durango logo
4-0
Urduliz FT logo

Urduliz FT

0-0

23:30

FT

CD Huetor Vega CD Huetor Vega logo
2-0
Malaga City logo

Malaga City

2-0

23:30

FT

Tudelano Tudelano logo
1-1
Casalarreina logo

Casalarreina

0-0

23:30

FT

Oslo FA Oslo FA logo
1-0
Thies FC logo

Thies FC

0-0

23:30

FT

AS Douanes Dakar AS Douanes Dakar logo
1-1
Demba Diop logo

Demba Diop

0-0

23:30

FT

Shabab Al-Ordon Shabab Al-Ordon logo
0-1
Al Hussein Irbid logo

Al Hussein Irbid

0-0

23:30

FT

Luders Dov Luders Dov logo
1-1
Neuberg logo

Neuberg

1-1

23:30

FT

UD Ourense UD Ourense logo
0-0
Gran Pena logo

Gran Pena

0-0

23:30

FT

UD Geneto Del Teide(w) UD Geneto Del Teide(w) logo
0-0
CD Argual (W) logo

CD Argual (W)

0-0

00:00

FT

FC Viktoria Plzen FC Viktoria Plzen logo
3-0
Tescoma Zlin logo

Tescoma Zlin

1-0

00:00

FT

KP Calisia Kalisz KP Calisia Kalisz logo
5-1
Pogon Siedlce logo

Pogon Siedlce

3-1

00:00

FT

Salernitana Salernitana logo
0-2
Monza logo

Monza

0-0

00:00

FT

Bourgoin Jallieu Bourgoin Jallieu logo
0-3
Toulon logo

Toulon

0-0

00:00

FT

Cannes AS Cannes AS logo
0-0
Frejus St-Raphael logo

Frejus St-Raphael

0-0

00:00

FT

Evian Thonon Gaillard Evian Thonon Gaillard logo
0-0
Andrezieux logo

Andrezieux

0-0

00:00

FT

Angers II Angers II logo
1-1
FC Bergerac logo

FC Bergerac

1-0

00:00

FT

Angouleme Angouleme logo
2-1
Avoine logo

Avoine

1-0

00:00

FT

Blois Blois logo
2-0
Saumur OL logo

Saumur OL

0-0

00:00

FT

Bourges Bourges logo
2-0
Les Herbiers logo

Les Herbiers

1-0

00:00

FT

St Pryve St Hilaire St Pryve St Hilaire logo
1-1
Paris 13 Atletico logo

Paris 13 Atletico

1-1

00:00

FT

Trelissac Trelissac logo
1-1
Libourne Saint Seurin logo

Libourne Saint Seurin

0-1

00:00

FT

Boulogne Boulogne logo
2-1
Voltigeurs Chateaubriant logo

Voltigeurs Chateaubriant

1-1

00:00

FT

Dinan Lehon FC Dinan Lehon FC logo
0-3
FC Chambly Oise logo

FC Chambly Oise

0-2

00:00

FT

Guingamp B Guingamp B logo
1-2
Granville logo

Granville

0-1

00:00

FT

Racing Club de France Racing Club de France logo
1-0
Saint Malo logo

Saint Malo

1-0

00:00

FT

Colmar Colmar logo
1-3
Fleury Merogis U.S. logo

Fleury Merogis U.S.

1-1

00:00

FT

Creteil Creteil logo
1-1
Bresse Péronnas 01 logo

Bresse Péronnas 01

1-0

00:00

FT

Bobigny A.C. Bobigny A.C. logo
3-1
Saint Quentin logo

Saint Quentin

3-0

00:00

FT

Macon Macon logo
1-2
Auxerre B logo

Auxerre B

0-0

00:00

FT

Coruxo FC Coruxo FC logo
1-2
Real Oviedo B logo

Real Oviedo B

0-2

00:00

FT

Union Langreo Union Langreo logo
0-0
Marino luanco logo

Marino luanco

0-0

00:00

FT

Al Hazem Al Hazem logo
1-1
Al Khaleej Club logo

Al Khaleej Club

0-1

00:00

FT

Lamia Lamia logo
1-3
AEK Athens logo

AEK Athens

0-2

00:00

FT

Ponferradina Ponferradina logo
2-0
Real Sociedad B logo

Real Sociedad B

0-0

00:00

FT

CF Rayo Majadahonda CF Rayo Majadahonda logo
1-3
UE Cornella logo

UE Cornella

1-1

00:00

FT

CD Alcoyano CD Alcoyano logo
0-3
Malaga logo

Malaga

0-2

00:00

FT

Al Gharafa Al Gharafa logo
1-2
Al-Ahli Doha logo

Al-Ahli Doha

1-0

00:00

FT

Al Markhiya Al Markhiya logo
0-2
Muaither SC logo

Muaither SC

0-1

00:00

FT

FC Emmenbrucke FC Emmenbrucke logo
0-2
FC Schotz logo

FC Schotz

0-1

00:00

FT

Tienen (w) Tienen (w) logo
1-0
FC Alken(w) logo

FC Alken(w)

0-0

00:00

FT

Rios Renovables Ribera Navarra Futsal Rios Renovables Ribera Navarra Futsal logo
1-3
Inter Movistar Futsal logo

Inter Movistar Futsal

0-0

00:00

FT

Sevilla Atletico Sevilla Atletico logo
0-0
Aguilas CF logo

Aguilas CF

0-0

00:00

FT

Herbania Herbania logo
2-3
CD Buzanada logo

CD Buzanada

1-2

00:00

FT

Xerez Deportivo Xerez Deportivo logo
2-0
Conil CF logo

Conil CF

1-0

00:00

FT

FC Baden 1897 FC Baden 1897 logo
2-3
Stade Nyonnais logo

Stade Nyonnais

1-0

00:00

FT

St. Gallen St. Gallen logo
1-0
Stade Ouchy logo

Stade Ouchy

0-0

00:00

FT

Yverdon Yverdon logo
0-2
FC Basel 1893 logo

FC Basel 1893

0-1

00:00

FT

Palestine (w) Palestine (w) logo
0-4
Nepal (w) logo

Nepal (w)

0-1

00:00

FT

Lusitânia U19 Lusitânia U19 logo
1-1
Pacos Ferreira U19 logo

Pacos Ferreira U19

0-0

00:00

FT

CS Puertollano CS Puertollano logo
2-0
CP Villarrobledo logo

CP Villarrobledo

1-0

00:00

FT

Universidad de San Carlos Universidad de San Carlos logo
2-1
Heredia logo

Heredia

1-1

00:00

FT

Maghrib Association Tetouan Maghrib Association Tetouan logo
1-1
Raja Casablanca Atlhletic logo

Raja Casablanca Atlhletic

0-1

00:00

FT

Nea Salamis Nea Salamis logo
1-1
Othellos Athienou logo

Othellos Athienou

0-0

00:00

FT

Uerdingen KFC 05 Uerdingen KFC 05 logo
1-4
DJK Teutonia St.Tonis logo

DJK Teutonia St.Tonis

0-1

00:00

FT

CD Julio Suarez U19 CD Julio Suarez U19 logo
2-1
UD San Fernando U19 logo

UD San Fernando U19

0-0

00:00

FT

Real Oviedo B women (w) Real Oviedo B women (w) logo
0-6
Deportivo La Coruna B (w) logo

Deportivo La Coruna B (w)

0-2

00:00

FT

Meerssen Meerssen logo
3-1
Barendrecht logo

Barendrecht

2-0

00:00

FT

Blagnac Blagnac logo
0-0
Genets Anglet logo

Genets Anglet

0-0

00:00

FT

Montpellier B Montpellier B logo
0-0
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B logo

OLYMPIQUE DE MARSEILLE B

0-0

00:00

FT

Oissel Oissel logo
3-1
AG Caennaise logo

AG Caennaise

1-1

00:00

FT

Dijon II Dijon II logo
1-1
Selongey logo

Selongey

1-0

00:00

FT

Lille B Lille B logo
3-1
Compiegne logo

Compiegne

2-0

00:00

FT

KMC FC KMC FC logo
2-2
Namungo FC logo

Namungo FC

1-0

00:00

FT

Victoria CF Coruna (W) Victoria CF Coruna (W) logo
1-1
Umia CF Women logo

Umia CF Women

1-0

00:00

FT

Deportiva Venados Deportiva Venados logo
0-0
Sporting Canamy logo

Sporting Canamy

0-0

00:00

FT

Atlantis Atlantis logo
0-2
JaPS logo

JaPS

0-2

00:15

FT

Sint Truidense Sint Truidense logo
1-0
KVC Westerlo logo

KVC Westerlo

1-0

00:15

FT

Folgore Folgore logo
4-1
Faetano logo

Faetano

1-1

00:15

FT

Connahs Quay Nomads FC Connahs Quay Nomads FC logo
2-1
UWIC Inter Cardiff logo

UWIC Inter Cardiff

1-0

00:30

FT

Bournemouth AFC Bournemouth AFC logo
0-1
Manchester City logo

Manchester City

0-1

00:30

FT

Deportivo Alavés Deportivo Alavés logo
1-1
Mallorca logo

Mallorca

0-0

00:30

FT

Eibar Eibar logo
2-3
RCD Espanyol logo

RCD Espanyol

1-0

00:30

FT

Villarreal B Villarreal B logo
0-0
Real Zaragoza logo

Real Zaragoza

0-0

00:30

FT

Bayern Munich Bayern Munich logo
2-1
RB Leipzig logo

RB Leipzig

0-0

00:30

FT

Beitar Jerusalem Beitar Jerusalem logo
0-0
Maccabi Netanya logo

Maccabi Netanya

0-0

00:30

FT

Queen of South Queen of South logo
2-3
Montrose logo

Montrose

1-0

00:30

FT

SC Verl U19 SC Verl U19 logo
1-1
Wuppertaler SV Borussia U19 logo

Wuppertaler SV Borussia U19

1-0

00:30

FT

Bastia CA Bastia CA logo
2-0
Aubervilliers logo

Aubervilliers

1-0

00:30

FT

Panserraikos Panserraikos logo
0-0
Atromitos Athens logo

Atromitos Athens

0-0

00:30

FT

FK Zeleznicar Pancevo FK Zeleznicar Pancevo logo
2-3
Backa Topola logo

Backa Topola

0-2

00:30

FT

Alessandria Alessandria logo
0-1
Albinoleffe logo

Albinoleffe

0-1

00:30

FT

Padova Padova logo
4-0
Arzignano Valchiampo logo

Arzignano Valchiampo

2-0

00:30

FT

Us Pergolettese Us Pergolettese logo
3-0
Pro Vercelli logo

Pro Vercelli

0-0

00:30

FT

Pro Sesto Pro Sesto logo
0-1
Trento logo

Trento

0-0

00:30

FT

Recanatese Recanatese logo
1-0
Vis Pesaro logo

Vis Pesaro

1-0

00:30

FT

CF San Bartolome CF San Bartolome logo
1-1
Las Palmas Atletico logo

Las Palmas Atletico

0-0

00:30

FT

Lorca Deportiva FC Lorca Deportiva FC logo
1-2
Murcia B logo

Murcia B

1-1

00:30

FT

Ciudad Alcala CF (W) Ciudad Alcala CF (W) logo
1-1
Granada  B (w) logo

Granada B (w)

1-1

00:30

FT

Hapoel Ironi Karmiel Hapoel Ironi Karmiel logo
1-3
FC Tzeirey Tamra logo

FC Tzeirey Tamra

1-1

00:45

FT

RKC Waalwijk RKC Waalwijk logo
0-1
Fortuna Sittard logo

Fortuna Sittard

0-0

00:45

FT

AS Denguele AS Denguele logo
0-0
Academie de FAD logo

Academie de FAD

0-0

00:50

FT

AS Denguele AS Denguele logo
0-0
Academie de FAD logo

Academie de FAD

0-0

01:00

FT

ACSM Politehnica Iași ACSM Politehnica Iași logo
3-1
FC Rapid 1923 logo

FC Rapid 1923

0-0

01:00

FT

Ajaccio Ajaccio logo
0-0
Amiens logo

Amiens

0-0

01:00

FT

AJ Auxerre AJ Auxerre logo
1-1
Bastia logo

Bastia

1-0

01:00

FT

Bordeaux Bordeaux logo
1-0
Guingamp logo

Guingamp

1-0

01:00

FT

Concarneau Concarneau logo
1-3
Stade Lavallois MFC logo

Stade Lavallois MFC

0-1

01:00

FT

Grenoble Grenoble logo
0-1
Pau FC logo

Pau FC

0-1

01:00

FT

Quevilly Rouen Quevilly Rouen logo
0-0
Paris FC logo

Paris FC

0-0

01:00

FT

Troyes Troyes logo
1-2
USL Dunkerque logo

USL Dunkerque

1-1

01:00

FT

Valenciennes Valenciennes logo
0-2
Rodez Aveyron logo

Rodez Aveyron

0-1

01:00

FT

Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv logo
1-0
Hapoel Beer Sheva logo

Hapoel Beer Sheva

1-0

01:00

FT

CFEA CFEA logo
1-1
GD Chaves logo

GD Chaves

1-1

01:00

FT

SL Benfica B SL Benfica B logo
2-0
Vilaverdense logo

Vilaverdense

1-0

01:00

FT

AA Portuguesa Santista AA Portuguesa Santista logo
1-0
Comercial-SP logo

Comercial-SP

0-0

01:00

FT

Sao Caetano Sao Caetano logo
4-1
Matonense SP logo

Matonense SP

2-1

01:00

FT

Uniao Suzano AC SP Uniao Suzano AC SP logo
0-0
Bandeirante logo

Bandeirante

0-0

01:00

FT

Desportivo Brasil SP Desportivo Brasil SP logo
0-3
EC Sao Bernardo/SP logo

EC Sao Bernardo/SP

0-0

01:00

FT

Beitar Nahariya Beitar Nahariya logo
0-0
FC Achva Kfar Manda logo

FC Achva Kfar Manda

0-0

01:00

FT

Czech(w) Czech(w) logo
1-2
South Korea Women logo

South Korea Women

0-1

01:00

FT

Netherlands U19(w) Netherlands U19(w) logo
3-0
Germany (w) U19 logo

Germany (w) U19

0-0

01:00

FT

Xalisco FC Xalisco FC logo
0-0
Atletico Acaponeta logo

Atletico Acaponeta

0-0

01:15

FT

Tolosa CF (w) Tolosa CF (w) logo
2-0
Mutilvera (w) logo

Mutilvera (w)

2-0

01:15

FT

Hapoel Kfar Qasm Shuaa Hapoel Kfar Qasm Shuaa logo
0-0
Ironi Beit Dagan logo

Ironi Beit Dagan

0-0

01:30

FT

Sandecja Nowy Sacz Sandecja Nowy Sacz logo
1-1
Zaglebie Lubin B logo

Zaglebie Lubin B

0-0

01:30

FT

Thes Sport Thes Sport logo
2-0
VC Winkel Sport logo

VC Winkel Sport

1-0

01:30

FT

UD Alzira Futsal UD Alzira Futsal logo
1-4
F.C.Barcelona Futsal logo

F.C.Barcelona Futsal

0-0

01:30

FT

Maranguape CE Maranguape CE logo
0-0
Pacatuba logo

Pacatuba

0-0

01:30

FT

Castanhal PA Castanhal PA logo
0-0
Sao Francisco FC/PA logo

Sao Francisco FC/PA

0-0

01:30

FT

Samambaia DF Samambaia DF logo
0-3
Ceilandia DF logo

Ceilandia DF

0-1

01:30

FT

Lions Gibraltar Lions Gibraltar logo
2-1
Manchester 62 FC logo

Manchester 62 FC

0-0

01:30

FT

Slovenia(w) Slovenia(w) logo
0-1
Finland (w) logo

Finland (w)

0-1

01:30

FT

Sporting Braga II Sporting Braga II logo
0-0
SC Covilha logo

SC Covilha

0-0

01:30

FT

SG Mulheim Karlich SG Mulheim Karlich logo
0-0
FSG Ehrang-Pfalzel logo

FSG Ehrang-Pfalzel

0-0

02:00

FT

Stal Mielec Stal Mielec logo
0-0
Rakow Czestochowa logo

Rakow Czestochowa

0-0

02:00

FT

Oostende Oostende logo
1-4
Club Brugge KV U23 logo

Club Brugge KV U23

0-0

02:00

FT

RFC de Liege RFC de Liege logo
1-1
Standard Liege II logo

Standard Liege II

0-0

02:00

FT

PEC Zwolle PEC Zwolle logo
1-7
PSV Eindhoven logo

PSV Eindhoven

1-2

02:00

FT

Charleroi B Charleroi B logo
3-0
Hoogstraten VV logo

Hoogstraten VV

0-0

02:00

FT

Sc Lokeren Temse Sc Lokeren Temse logo
2-1
KSK Heist logo

KSK Heist

1-1

02:00

FT

Excelsior Virton Excelsior Virton logo
2-0
Gent B logo

Gent B

2-0

02:00

FT

Lausanne SportsU21 Lausanne SportsU21 logo
2-1
La Chaux-de-Fonds logo

La Chaux-de-Fonds

1-0

02:00

FT

Besancon Besancon logo
0-0
AS Furiani Agliani logo

AS Furiani Agliani

0-0

02:00

FT

SD Logrones SD Logrones logo
1-0
CD Arenteiro logo

CD Arenteiro

1-0

02:00

FT

SD Tarazona SD Tarazona logo
0-0
Unionistas de Salamanca CF logo

Unionistas de Salamanca CF

0-0

02:00

FT

EiPozo Murcia Turistica Futsal EiPozo Murcia Turistica Futsal logo
6-1
Xota Navarra Futsal logo

Xota Navarra Futsal

0-0

02:00

FT

ES du Sahel ES du Sahel logo
0-2
Esperance Sportive de Tunis logo

Esperance Sportive de Tunis

0-2

02:00

FT

Columbus Crew Columbus Crew logo
1-0
Atlanta United logo

Atlanta United

1-0

02:00

FT

Ituano SP Ituano  SP logo
0-1
Red Bull Bragantino logo

Red Bull Bragantino

0-1

02:00

FT

Gremio Novorizontino Gremio Novorizontino logo
1-0
Ah so Santa SP logo

Ah so Santa SP

1-0

02:00

FT

Audax Rio RJ Audax Rio RJ logo
0-2
Botafogo RJ logo

Botafogo RJ

0-1

02:00

FT

Cariri FC Cariri FC logo
1-1
Guarani CE logo

Guarani CE

0-1

02:00

FT

Villa Nova-MG Villa Nova-MG logo
0-3
Tombense logo

Tombense

0-1

02:00

FT

Ipatinga Ipatinga logo
2-0
Democrata logo

Democrata

1-0

02:00

FT

Sao Bento Sao Bento logo
2-1
Oeste FC logo

Oeste FC

1-1

02:00

FT

AE Velo Clube SP AE Velo Clube SP logo
1-1
Rio Claro logo

Rio Claro

0-1

02:00

FT

Audax Sao Paulo Audax Sao Paulo logo
0-1
Sao carlense logo

Sao carlense

0-0

02:00

FT

Penapolense Penapolense logo
4-1
Jabaquara SP logo

Jabaquara SP

1-0

02:00

FT

Uniao Atletica Carmolandense/TO Uniao Atletica Carmolandense/TO logo
1-0
Araguaina logo

Araguaina

1-0

02:00

FT

Batalhao Batalhao logo
2-3
CRE Tocantins (GO) logo

CRE Tocantins (GO)

0-0

02:00

FT

Gurupi Gurupi logo
0-0
Tocantinopolis logo

Tocantinopolis

0-0

02:00

FT

Oratorio RC Oratorio RC logo
2-0
Santana AP logo

Santana AP

2-0

02:00

FT

Vitoria ES Vitoria ES logo
0-0
jaguare logo

jaguare

0-0

02:00

FT

CS Sergipe CS Sergipe logo
0-1
Falcon FC logo

Falcon FC

0-0

02:00

FT

Deportivo La Guaira Deportivo La Guaira logo
0-0
Academia Puerto Cabello logo

Academia Puerto Cabello

0-0

02:00

FT

San Antonio Bulo Bulo San Antonio Bulo Bulo logo
0-0
Universitario De Vinto logo

Universitario De Vinto

0-0

02:00

FT

Olympique de Safi Olympique de Safi logo
2-0
Renaissance Zmamra logo

Renaissance Zmamra

2-0

02:00

FT

KSC City Pirates KSC City Pirates logo
1-2
RC Lebbeke logo

RC Lebbeke

1-1

02:00

FT

Ninove Ninove logo
1-0
Olsa Brakel logo

Olsa Brakel

0-0

02:20

FT

Gallos NL Gallos NL logo
1-1
Irritilas FC logo

Irritilas FC

0-0

02:30

FT

FC Magdeburg FC Magdeburg logo
3-0
Schalke 04 logo

Schalke 04

3-0

02:30

FT

Atletic America Atletic America logo
6-3
CF Esperanca dAndorra logo

CF Esperanca dAndorra

0-2

02:30

FT

Caxias RS Caxias RS logo
2-0
Avenida RS logo

Avenida RS

1-0

02:30

FT

Brasil de Pelotas Brasil de Pelotas logo
1-0
Juventude logo

Juventude

0-0

02:30

FT

Chapadinha FC Chapadinha FC logo
2-1
Cordino logo

Cordino

2-0

02:30

FT

America MG America MG logo
1-1
Atletico Mineiro logo

Atletico Mineiro

1-0

02:30

FT

Porto PE Porto PE logo
1-2
Petrolina PE logo

Petrolina PE

0-1

02:30

FT

Afogados da Ingazeira FC Afogados da Ingazeira FC logo
3-2
Maguary PE logo

Maguary PE

0-0

02:30

FT

Central SC Central SC logo
0-1
Santa Cruz PE logo

Santa Cruz PE

0-0

02:30

FT

Nautico Nautico logo
1-0
Sport Club do Recife logo

Sport Club do Recife

0-0

02:30

FT

flamengo arcoverde flamengo arcoverde logo
0-4
Retro FC Brasil logo

Retro FC Brasil

0-3

02:30

FT

Avaí FC Avaí FC logo
0-1
Brusque FC logo

Brusque FC

0-1

02:30

FT

Serra Branca EC Serra Branca EC logo
1-1
Nacional de Patos PB logo

Nacional de Patos PB

1-0

02:30

FT

Grasshopper Grasshopper logo
0-1
Luzern logo

Luzern

0-0

02:30

FT

Uniao Rondonopolis MT Uniao Rondonopolis MT logo
4-1
Araguaia logo

Araguaia

2-0

02:30

FT

Cuiaba Cuiaba logo
2-2
Nova Mutum EC logo

Nova Mutum EC

1-0

02:30

FT

OperArio MT OperArio MT logo
1-0
Academia Futebol logo

Academia Futebol

0-0

02:30

FT

Luverdense Luverdense logo
4-1
Dom Bosco MT logo

Dom Bosco MT

2-1

02:30

FT

Primavera AC Primavera AC logo
1-1
Mixto EC logo

Mixto EC

0-0

02:30

FT

AC Hamachtesh Givataim AC Hamachtesh Givataim logo
1-0
Hapoel Hod HaSharon logo

Hapoel Hod HaSharon

0-0

02:45

FT

Mechelen Mechelen logo
3-0
KV Kortrijk logo

KV Kortrijk

1-0

02:45

FT

Genoa Genoa logo
2-0
Udinese logo

Udinese

2-0

02:45

FT

Sligo Rovers Sligo Rovers logo
0-0
Derry City logo

Derry City

0-0

03:00

FT

Arsenal Arsenal logo
4-1
Newcastle United logo

Newcastle United

2-0

03:00

FT

Almeria Almeria logo
2-2
Atletico Madrid logo

Atletico Madrid

1-1

03:00

FT

NEC Nijmegen NEC Nijmegen logo
2-0
Sparta Rotterdam logo

Sparta Rotterdam

2-0

03:00

FT

Strasbourg Strasbourg logo
0-3
Stade Brestois 29 logo

Stade Brestois 29

0-2

03:00

FT

Palma Futsal Palma Futsal logo
5-1
Peinsa F.S. Cartagena Futsal logo

Peinsa F.S. Cartagena Futsal

0-0

03:00

FT

CA Independiente CA Independiente logo
0-1
Racing Club de Avellaneda logo

Racing Club de Avellaneda

0-0

03:00

FT

tuntum EC tuntum EC logo
2-0
Maranhao logo

Maranhao

2-0

03:00

FT

Uberlandia MG Uberlandia MG logo
2-1
Athletic Club MG logo

Athletic Club MG

0-0

03:00

FT

XV de Piracicaba XV de Piracicaba logo
1-1
Primavera logo

Primavera

0-1

03:00

FT

Linense(BRA) Linense(BRA) logo
0-0
Esporte Clube Sao Jose SP logo

Esporte Clube Sao Jose SP

0-0

03:00

FT

Gremio Prudente Gremio Prudente logo
3-1
Itapirense Sp logo

Itapirense Sp

1-0

03:00

FT

Catanduva FC Catanduva FC logo
1-0
Uniao Sao Joao logo

Uniao Sao Joao

0-0

03:00

FT

AA Portuguesa AA Portuguesa logo
0-0
Costa Rica MS logo

Costa Rica MS

0-0

03:00

FT

CSA Maceio CSA Maceio logo
1-1
SC Penedense logo

SC Penedense

1-0

03:00

FT

ASA AL ASA AL logo
2-2
Murici logo

Murici

1-1

03:00

FT

Defensores Unidos Defensores Unidos logo
0-0
Atletico Mitre de Santiago del Estero logo

Atletico Mitre de Santiago del Estero

0-0

03:00

FT

Deportivo Madryn Deportivo Madryn logo
0-0
Gimnasia yTiro logo

Gimnasia yTiro

0-0

03:00

FT

Almagro Almagro logo
0-0
CA Brown Adrogue logo

CA Brown Adrogue

0-0

03:00

FT

National Defense Forces National Defense Forces logo
2-1
Trinidad  Tobago Police FC logo

Trinidad Tobago Police FC

0-0

03:00

FT

Club Atletico Acassuso Club Atletico Acassuso logo
0-2
Flandria logo

Flandria

0-0

03:00

FT

Canuelas FC Canuelas FC logo
2-1
Comunicaciones BsAs logo

Comunicaciones BsAs

1-1

03:00

FT

Excursionistas Excursionistas logo
1-0
Villa San Carlos logo

Villa San Carlos

0-0

03:00

FT

Ferrocarril Midland Ferrocarril Midland logo
0-3
Argentino de Quilmes logo

Argentino de Quilmes

0-1

03:00

FT

Argentino de Rosario Argentino de Rosario logo
2-0
Mercedes logo

Mercedes

0-0

03:00

FT

CA Atlas CA Atlas logo
3-0
Puerto Nuevo logo

Puerto Nuevo

1-0

03:00

FT

Defensores de Cambaceres Defensores de Cambaceres logo
0-0
Central Cordoba De Rosario logo

Central Cordoba De Rosario

0-0

03:00

FT

Uhl Que Sa Uhl Que Sa logo
0-1
Ituzaingo logo

Ituzaingo

0-0

03:00

FT

Yupanqui Yupanqui logo
1-2
El Porvenir logo

El Porvenir

1-1

03:00

FT

CA Boston River CA Boston River logo
0-0
Danubio FC logo

Danubio FC

0-0

03:00

FT

Sport Boys Sport Boys logo
3-0
Cusco FC logo

Cusco FC

2-0

03:00

FT

UTC Cajamarca UTC Cajamarca logo
0-0
Universitario De Deportes logo

Universitario De Deportes

0-0

03:00

FT

Bermuda U20 Bermuda U20 logo
2-1
Grenada U20 logo

Grenada U20

1-1

03:30

FT

Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes logo
0-2
Casa Pia AC logo

Casa Pia AC

0-2

03:30

FT

Orsomarso Orsomarso logo
0-1
Cucuta Deportivo logo

Cucuta Deportivo

0-1

03:30

FT

Vasco da Gama Vasco da Gama logo
2-1
Volta Redonda logo

Volta Redonda

1-0

04:00

FT

EC Jacuipense EC Jacuipense logo
1-2
Jacobina EC logo

Jacobina EC

0-1

04:00

FT

Santo Andre Santo Andre logo
0-0